| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Áp lực làm việc | 22bar |
| Sức mạnh động cơ | 239KW |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí, máy nén khí Diesel |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 239KW |
| Tiêu thụ không khí | 24m3/phút |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí, máy nén khí Diesel |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 239KW |
| Tiêu thụ không khí | 24m3/phút |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy Nén Khí, Máy Nén Khí Di Động |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 239KW |
| Tiêu thụ không khí | 24m3/phút |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy Nén Khí, Máy Nén Khí Di Động |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 239KW |
| Tiêu thụ không khí | 24m3/phút |
| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Name | Small Water Well Drilling Rig |
| Power type | Diesel |
| Drilling depth | 120m |
| Drilling diameter | 75-300mm |
| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Name | Trailer Mounted Water Well Drilling Rigs |
| Power type | Diesel |
| Drilling depth | 120m |
| Drilling diameter | 75-300mm |
| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Name | Hydraulic Water Well Drilling Rig |
| Power type | Diesel |
| Drilling depth | 120m |
| Drilling diameter | 75-300mm |
| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Name | Water Well Drilling Rig Machine |
| Power type | Diesel |
| Drilling depth | 120m |
| Drilling diameter | 75-300mm |
| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Name | Water Well Drilling Rig Machine |
| Power type | Diesel |
| Drilling depth | 120m |
| Drilling diameter | 75-300mm |