| Product name | Water Well Drilling Rig, Water Well Drilling Machine |
|---|---|
| Name | Crawler Water Well Drilling Rig |
| Power Type | Diesel |
| Engine | Yunnei |
| Power(w) | 76KW |
| Name | Water Well Drilling Rig Machine |
|---|---|
| Product name | Water Well Drilling Rig,Borehole Drilling Machine /water well drilling rig for Sale |
| Engine | Yunnei |
| Power(w) | 73KW |
| Drilling depth | 260m |
| Name | Water Well Drilling Rig Machine |
|---|---|
| Product name | Water Well Drilling Rig,Borehole Drilling Machine /water well drilling rig for Sale |
| Engine | Yunnei |
| Power(w) | 73KW |
| Drilling depth | 260m |
| Name | Water Well Drilling Rig Machine |
|---|---|
| Product name | Water Well Drilling Rig,Borehole Drilling Machine /water well drilling rig for Sale |
| Engine | Yunnei |
| Power(w) | 73KW |
| Drilling depth | 260m |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí |
|---|---|
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Cấu hình | Đèn cầm tay |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc nước |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí |
| Loại | Đinh ốc |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Cấu hình | Đèn cầm tay |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí |
| Loại | Đinh ốc |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Cấu hình | Đèn cầm tay |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí vít, máy nén khí mỏ |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí |
| Loại | Đinh ốc |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Cấu hình | Đèn cầm tay |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí vít, máy nén khí mỏ |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí |
| Loại | Đinh ốc |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Cấu hình | Đèn cầm tay |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước,thiết bị khoan giếng nước |
| sức mạnh(w) | 85Kw |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 300m |