| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi |
|---|---|
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | Thăm dò địa chất |
| Tính năng | Kiểm soát thủy lực, hiệu suất cao |
| loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Lõi,Máy Khoan Lõi |
|---|---|
| tên | Bàn khoan khoan |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 142kw |
| đường kính khoan | Nq Hq Pq |
| Product name | Water Well Drilling Rig, Water Well Drilling Machine |
|---|---|
| Name | Hydraulic Water Well Drill Rig |
| Power Type | Diesel |
| Engine | Yunnei |
| Power(w) | 60KW |
| Product name | Water Well Drilling Rig, Water Well Drilling Machine |
|---|---|
| Name | Hydraulic Water Well Drill Rig |
| Power Type | Diesel |
| Engine | Yunnei |
| Power(w) | 60KW |
| Product name | Water Well Drilling Rig, Water Well Drilling Machine |
|---|---|
| Name | Water Well Drilling Equipment |
| Power Type | Diesel |
| Engine | Yunnei |
| Power(w) | 60KW |
| Product name | Water Well Drilling Rig, Water Well Drilling Machine |
|---|---|
| Name | Water Well Drilling Equipment |
| Power Type | Diesel |
| Engine | Yunnei |
| Power(w) | 60KW |
| Tên sản phẩm | DTH khoan,Crawler khoan |
|---|---|
| đường kính khoan | 203-500mm |
| Độ sâu khoan | 50m |
| Động cơ | Yuchai |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Product name | Water Well Drilling Rig |
|---|---|
| Application | water well drilling rig mobile drilling rig,drilling well |
| Engine | Diesel Power |
| Power type | Diesel |
| Power(w) | 118KW |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | Máy khoan Sonic, giàn khoan lỗ khoan, giàn khoan lõi |
| Loại | Máy khoan lõi |
| loại điện | Dầu diesel |
| Kích thước(l*w*h) | 8100*2300*3270mm |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | Máy khoan Sonic, giàn khoan lỗ khoan, giàn khoan lõi |
| Loại | Máy khoan lõi |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 160KW |