| Tên sản phẩm | DTH khoan, khoan khai thác mỏ |
|---|---|
| tên | Giàn khoan bánh xích, giàn khoan lỗ khoan |
| Loại | giàn khoan quay |
| loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 206KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Sức mạnh (w) | 132kW |
| Độ sâu khoan | 400m-1200m |
| Đường kính khoan | 105-305mm, 105-400mm, 105-550mm, 105-800mm |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Giếng Nước, Máy Khoan Giếng Nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Sức mạnh (w) | 132kW |
| Độ sâu khoan | 400m-1200m |
| Đường kính khoan | 105-305mm, 105-400mm, 105-550mm, 105-800mm |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| Quyền lực | 206KW |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
| Tên | giàn khoan thủy lực |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | Yuchai |
| Quyền lực | 206KW |
| Ứng dụng | Khoan đá Khoan khai thác mỏ, khoan lỗ nổ mìn |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| Động cơ | Yuchai |
| Quyền lực | 206KW |
| loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| Quyền lực | 194KW |
| Độ sâu khoan | Tối đa 30m |
| đường kính khoan | 90-138mm |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi |
|---|---|
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | Thăm dò địa chất |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| động cơ | Yuchai |
| Loại | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 194KW |
| Độ sâu khoan | Tối đa 30m |
| đường kính khoan | 90-138mm |
| Loại | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 194KW |
| Độ sâu khoan | Tối đa 30m |
| đường kính khoan | 90-138mm |