| Product name | Screw Air Compressor,Air Compressor Machine |
|---|---|
| Type | Screw air compressor |
| Power source | AC Power |
| Configuration | Stationary |
| Motor power | 588kw |
| Product name | Screw Air Compressor,Air Compressor Machine |
|---|---|
| Type | Screw air compressor |
| Power source | AC Power |
| Configuration | Stationary |
| Motor power | 588kw |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| tên | Máy nén khí trục vít Diesel |
| Power Source | Diesel |
| Motor power | 410KW |
| Working pressure | 25bar, 34bar |
| Tên sản phẩm | jack búa |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá cầm tay bằng khí nén |
| đường kính khoan | 34-42mm |
| Độ sâu khoan | 1-6m |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, khoan lỗ nổ, luyện kim, than đá, đường sắt, vận tải |
| Tên sản phẩm | Máy khoan đá khí nén |
|---|---|
| Tên | Búa chọn không khí |
| Tiêu thụ không khí trung bình | 28 L/giây |
| Áp lực làm việc | 0,50-0,63 Mpa |
| Tần số tác động | ≥16 Hz |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Phong cách bôi trơn | bôi trơn |
| Cấu hình | Đứng im |
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Sức mạnh động cơ | 410kw |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Phong cách bôi trơn | bôi trơn |
| Cấu hình | Đứng im |
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Sức mạnh động cơ | 410kw |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Phong cách bôi trơn | bôi trơn |
| Cấu hình | Đứng im |
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Sức mạnh động cơ | 410kw |
| Product name | Air Compressor Machine |
|---|---|
| Type | Screw |
| Engine brand | Yanmar / Yuchai |
| Power | 35.9KW/36.8KW |
| Pressure | 8bar |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén không khí vít |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, giá cả cạnh tranh |
| Ứng dụng | mỏ khai thác mỏ, giếng nước, công trình, v.v. |
| Sức mạnh động cơ | 162kw |