| Tên sản phẩm | Máy nén không khí |
|---|---|
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Ứng dụng | Dự án khai thác mỏ, giếng nước |
| Sức mạnh động cơ | 194KW |
| Công suất bể nhiên liệu | 360L |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí |
|---|---|
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc nước |
| Sức mạnh động cơ | 194KW |
| Air consumption | 17m³/min |
| Tên sản phẩm | Máy khoan đá |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá bằng xăng |
| Độ sâu khoan | 6m |
| đường kính khoan | 42mm |
| Ứng dụng | Dự án khai thác mỏ, khoan lỗ nổ mìn, công trình xây dựng |
| Tên sản phẩm | Máy khoan đá |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá bằng xăng |
| Độ sâu khoan | 6m |
| đường kính khoan | 42mm |
| Ứng dụng | Dự án khai thác mỏ, khoan lỗ nổ mìn, công trình xây dựng |
| Tên sản phẩm | Máy khoan đá |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá bằng xăng |
| Độ sâu khoan | 6m |
| đường kính khoan | 42mm |
| Ứng dụng | Dự án khai thác mỏ, khoan lỗ nổ mìn, công trình xây dựng |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí trục vít nhỏ |
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 41KW |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí trục vít nhỏ |
| Loại | Đinh ốc |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Công suất bể nhiên liệu | 75L |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí vít |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 110kw |
| Áp lực làm việc | 10 thanh |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | Cả làm mát bằng không khí / nước đều có sẵn |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, giá cả cạnh tranh |
| Ứng dụng | Nguồn nước, mỏ nổ |
| Thương hiệu động cơ | Yuchai |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | Cả làm mát bằng không khí / nước đều có sẵn |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, giá cả cạnh tranh |
| Ứng dụng | Nguồn nước, mỏ nổ |
| Thương hiệu động cơ | Yuchai |