| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| tên | trình điều khiển cọc năng lượng mặt trời |
| Mô hình | SRP536 |
| Góc quay | 360 độ |
| loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| Tên | Máy lái cọc, Máy lái cọc quang điện |
| Góc quay | 360 độ. |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Công suất động cơ diesel | 70KW |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| Tên | Máy lái cọc, Máy lái cọc quang điện |
| Góc quay | 360 độ. |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Công suất động cơ diesel | 70KW |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí trục vít Diesel |
| Tính năng | Điều khiển thủy lực, Trọng lượng nhẹ Hiệu suất khoan cao |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 110kw |
| Tên sản phẩm | Máy lái đống, Máy lái đống mặt trời, Máy lái đống |
|---|---|
| tên | Thiết bị lái đống, Máy lái đống thủy lực, Bàn lái đống |
| Ứng dụng | Công nghệ quang điện mặt trời Xây dựng, Xây dựng nền tảng |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| công suất động cơ | 78kw |
| Tên sản phẩm | Máy đóng cọc,máy đóng cọc,máy đóng cọc thủy lực |
|---|---|
| tên | Máy đóng cọc năng lượng mặt trời,Máy đóng cọc vít,Thiết bị đóng cọc |
| Ứng dụng | Công nghệ quang điện mặt trời Xây dựng, Xây dựng nền tảng |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, Kiểm soát thủy lực, Dây cầm |
| Đường kính mũi khoan | 90-400mm |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén không khí vít quay |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc nước |
| Động cơ diesel | Yuchai |
| Sức mạnh động cơ | 191kw |
| Tên sản phẩm | Máy đóng cọc,máy đóng cọc,máy đóng cọc năng lượng mặt trời |
|---|---|
| tên | Máy điều khiển pin quang điện, Máy điều khiển pin thủy lực |
| Ứng dụng | Công nghệ quang điện mặt trời Xây dựng, Xây dựng nền tảng |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Product name | Air Compressor Machine |
|---|---|
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Motor power | 264kw |
| Cooling method | Air or Water Cooled |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| Tính năng | Hiệu suất khoan cao, đa chức năng, giá cả cạnh tranh |
| Công suất định mức1 | 110kw(6 xi lanh) |
| đường kính khoan | 90-400mm |
| Độ sâu khoan | 30m |