| Tên sản phẩm | Máy Khoan Lõi,Máy Khoan Lõi |
|---|---|
| Tên | giàn khoan lỗ khoan, máy khoan giếng nước, giàn khoan lõi |
| kiểu | Máy khoan lõi |
| Từ khóa | Giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Loại nguồn | Diesel |
| Tên sản phẩm | Máy lái, Máy lái, Máy lái mini. |
|---|---|
| tên | Máy lái cọc thủy lực,thiết bị lái cọc,máy lái cọc dao động |
| Ứng dụng | Đường cao tốc lắp đặt trụ lan can,Xây dựng nền móng kỹ thuật |
| Thuận lợi | Tốc độ lái xe đống nhanh, Hiệu quả khoan cao |
| Tính năng | Hiệu suất cao,Kiểm soát thủy lực,Giá cả cạnh tranh |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| Tính năng | Hiệu suất khoan cao, đa chức năng, giá cả cạnh tranh |
| Công suất định mức1 | 110kw(6 xi lanh) |
| đường kính khoan | 90-400mm |
| Độ sâu khoan | 30m |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| Tính năng | Hiệu suất khoan cao, đa chức năng, giá cả cạnh tranh |
| Công suất định mức1 | 110kw(6 xi lanh) |
| đường kính khoan | 90-400mm |
| Độ sâu khoan | 30m |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| Tính năng | Hiệu suất khoan cao, đa chức năng, giá cả cạnh tranh |
| Công suất định mức1 | 110kw(6 xi lanh) |
| đường kính khoan | 90-400mm |
| Độ sâu khoan | 30m |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| Tính năng | Hiệu suất khoan cao, đa chức năng, giá cả cạnh tranh |
| Công suất định mức1 | 110kw(6 xi lanh) |
| đường kính khoan | 90-400mm |
| Độ sâu khoan | 30m |
| Tên sản phẩm | Máy lái đống, Đống lái, Đống lái vít |
|---|---|
| tên | Máy đóng cọc thủy lực,Thiết bị đóng cọc |
| Ứng dụng | Xây dựng nền móng kỹ thuật |
| Tính năng | Hiệu suất khoan cao,Kiểm soát thủy lực,Hiệu suất cao |
| Sức mạnh | 73,5KW |
| Loại | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 78kw |
| Độ sâu khoan | 10m |
| đường kính khoan | 90-400mm |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| tên | trình điều khiển cọc năng lượng mặt trời |
| Mô hình | SRP536 |
| Góc quay | 360 độ |
| loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| Tên | Máy lái cọc, Máy lái cọc quang điện |
| Góc quay | 360 độ. |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Công suất động cơ diesel | 70KW |