| KIỂU | giàn khoan quay |
|---|---|
| Cách sử dụng | quặng |
| Khoan ống Dia | 64/76mm |
| Chiều dài ống khoan | 3m |
| Động cơ | Yuchai |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| Động cơ | Yuchai |
| Tốc độ quay | 0-140 vòng/phút |
| lực nâng | 25kn |
| Áp lực công việc | 0,7-1,8Mpa |
| KIỂU | giàn khoan quay |
|---|---|
| Cách sử dụng | quặng |
| sức mạnh(w) | 74KW |
| Độ sâu khoan | 50m |
| đường kính khoan | 90-152mm |
| KIỂU | giàn khoan quay |
|---|---|
| Cách sử dụng | quặng |
| Áp suất làm việc (thanh) | 1,0-2,0Mpa |
| Tiêu thụ không khí | 11-21m3/phút |
| loại điện | Động cơ diesel, động cơ không khí |
| Áp suất làm việc (thanh) | 1,0-2,0Mpa |
|---|---|
| Tiêu thụ không khí | 11-21m3/phút |
| Độ sâu khoan | 50m |
| đường kính khoan | 90-152mm |
| Tốc độ quay | 0-160 vòng/phút |
| Tốc độ quay | 0-160 vòng/phút |
|---|---|
| lực nâng | 50KN |
| Mô-men xoắn quay (Tối đa) | 5500N.m |
| Áp suất làm việc (thanh) | 1,0-2,0Mpa |
| Tiêu thụ không khí | 11-21m3/phút |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| Loại nguồn | Dầu diesel |
| Mô-men xoắn quay | 7000N.m |
| sức mạnh(w) | 78kw |
| Tên sản phẩm | Máykhoan |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 78kw |
| Độ sâu khoan | 10 triệu |
| đường kính khoan | 90-400mm |
| tính cơ động | xi lanh + Chuỗi |
|---|---|
| Mô-men xoắn quay (Tối đa. | 5000N.M |
| lực nâng | 35KN |
| Mô-men xoắn quay (Tối đa) | 500N.m |
| Quyền lực | 73,5KW |
| loại điện | Dầu diesel |
|---|---|
| sức mạnh(w) | 78kw |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
| Tiêu thụ không khí | 15~17 m3/phút |
| Áp lực công việc | 1,0-1,7Mpa |