| Product name | Screw Air Compressor,Air Compressor Machine |
|---|---|
| Type | Screw air compressor |
| Power source | AC Power |
| Configuration | Stationary |
| Motor power | 588kw |
| Product name | Screw Air Compressor,Air Compressor Machine |
|---|---|
| Type | Screw air compressor |
| Power source | AC Power |
| Configuration | Stationary |
| Motor power | 588kw |
| Product name | Screw Air Compressor,Air Compressor Machine |
|---|---|
| Type | Screw air compressor |
| Power source | AC Power |
| Configuration | Stationary |
| Motor power | 588kw |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí |
|---|---|
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Cấu hình | Đèn cầm tay |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc nước |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí công nghiệp |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí piston chạy bằng dây đai |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 11kW / 15kW / 18,5kW / 22kW |
| Ứng dụng | phun sơn bằng súng phun, máy thổi khuôn/phun cát,xe buýt,Y tế |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí công nghiệp |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí piston chạy bằng dây đai |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 11kW / 15kW / 18,5kW / 22kW |
| Ứng dụng | phun sơn bằng súng phun, máy thổi khuôn/phun cát,xe buýt,Y tế |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí công nghiệp |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí piston chạy bằng dây đai |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 11kW / 15kW / 18,5kW / 22kW |
| Ứng dụng | phun sơn bằng súng phun, máy thổi khuôn/phun cát,xe buýt,Y tế |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Ứng dụng | Dự án khai thác, than, quặng, giếng nước |
| Sức mạnh động cơ | 194KW |
| Công suất bể nhiên liệu | 360L |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí giếng nước |
| Phương pháp làm mát | Cả làm mát bằng không khí / nước đều có sẵn |
| Ứng dụng | Giêng nươc |
| Thương hiệu động cơ | Yuchai |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí trục vít cao áp |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 294kw |
| Áp lực làm việc | 25Thanh |