| Tên sản phẩm | máy nén khí piston |
|---|---|
| tên | Máy nén không khí điện |
| Điện áp | 220V/380V |
| công suất không khí | 2,65m3/phút |
| Sức mạnh động cơ | 15kw/20 mã lực |
| Tên sản phẩm | máy nén khí piston |
|---|---|
| tên | Máy nén không khí điện |
| Điện áp | 220V/380V |
| công suất không khí | 2,65m3/phút |
| Sức mạnh động cơ | 15kw/20 mã lực |
| Tên sản phẩm | Máy khoan đá khí nén |
|---|---|
| Ứng dụng | khai thác mỏ, phá bê tông, than đá, |
| Chiều dài | 580mm |
| Áp lực làm việc | 0.40-0.63 Mpa |
| Từ khóa | Búa phá khí |
| Tên sản phẩm | Máy khoan đá khí nén |
|---|---|
| Ứng dụng | khai thác mỏ, xây dựng đường bộ, phá bê tông |
| Tiêu thụ không khí trung bình | 27 L/S |
| Chiều dài | 575mm |
| Áp lực làm việc | 0,50-0,63 Mpa |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén khí trục vít Diesel |
| Sức mạnh | 410kw |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Tiêu thụ không khí | 31-29m2/phút 36,5-32m2/phút |
| Tên sản phẩm | Máy khoan đá khí nén |
|---|---|
| Tên | Búa chọn không khí |
| Tiêu thụ không khí trung bình | 28 L/giây |
| Áp lực làm việc | 0,50-0,63 Mpa |
| Tần số tác động | ≥16 Hz |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí vít mỏ, Máy nén không khí áp suất cao |
| Sức mạnh động cơ | 221Kw |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Áp lực làm việc | 22 thanh |
| Tên sản phẩm | Máy khoan đá khí nén |
|---|---|
| Ứng dụng | khai thác mỏ, xây dựng đường bộ, phá bê tông |
| Tiêu thụ không khí trung bình | 27 L/S |
| Chiều dài | 575mm |
| Áp lực làm việc | 0,50-0,63 Mpa |
| Tên sản phẩm | Máy lái đống,Động cơ lái đống,thiết bị lái đống |
|---|---|
| tên | Máy đóng cọc thủy lực,máy đóng cọc vít |
| Ứng dụng | Xây dựng nền móng kỹ thuật |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, Kiểm soát thủy lực, Dây cầm |
| Sức mạnh | 73,5KW |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí giếng nước |
| Phương pháp làm mát | Cả làm mát bằng không khí / nước đều có sẵn |
| Ứng dụng | Giêng nươc |
| Thương hiệu động cơ | Yuchai |