| Tên sản phẩm | Máy nén không khí |
|---|---|
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| tên | Máy nén khí trục vít Diesel |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 264Kw |
| Tên sản phẩm | máy nén khí piston |
|---|---|
| tên | Máy nén không khí điện |
| Điện áp | 220V/380V |
| công suất không khí | 0,55m3/phút |
| Sức mạnh động cơ | 4kw/5hp |
| Tên sản phẩm | máy nén khí piston |
|---|---|
| tên | Máy nén không khí điện |
| Điện áp | 220V/380V |
| công suất không khí | 0,7 m3/phút |
| Sức mạnh động cơ | 5.5kw/7.5Hp |
| Tên sản phẩm | máy nén khí piston |
|---|---|
| tên | Máy nén không khí điện |
| Điện áp | 220V/380V |
| công suất không khí | 2,65m3/phút |
| Sức mạnh động cơ | 15kw/20 mã lực |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí vít, Máy nén khí vít |
| Sức mạnh động cơ | 221Kw |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Áp lực làm việc | 22 thanh |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | Cả làm mát bằng không khí / nước đều có sẵn |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, giá cả cạnh tranh |
| Ứng dụng | Nguồn nước, mỏ nổ |
| Thương hiệu động cơ | Yuchai |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | Cả làm mát bằng không khí / nước đều có sẵn |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, giá cả cạnh tranh |
| Ứng dụng | Nguồn nước, mỏ nổ |
| Thương hiệu động cơ | Yuchai |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí giếng nước |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 294kw |
| Áp lực làm việc | 25Thanh |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí trục vít Diesel |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 41KW |
| Thương hiệu động cơ | Tây Chai |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| tên | Máy nén khí, Máy nén khí trục vít khai thác |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc nước |
| Động cơ diesel | Yuchai |
| Sức mạnh động cơ | 191kw |