| Tên sản phẩm | giàn khoan bánh xích |
|---|---|
| sức mạnh(w) | 3,8KW |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 20-30m |
| đường kính khoan | 50-115mm |
| Tên sản phẩm | giàn khoan bánh xích |
|---|---|
| sức mạnh(w) | 3,8KW |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 20-30m |
| đường kính khoan | 50-115mm |
| Loại | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Trọng lượng | 6500kg |
| Kích thước ((L*W*H) | 6000*2380*2600mm |
| sức mạnh(w) | 73,5KW |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan quay |
|---|---|
| Tên | máy khoan quay |
| Kiểu | Giàn khoan quay |
| Loại nguồn | Diesel |
| Độ sâu khoan | 13m |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan quay |
|---|---|
| Tên | máy khoan quay |
| Kiểu | Giàn khoan quay |
| Loại nguồn | Diesel |
| Độ sâu khoan | 13m |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan quay |
|---|---|
| Tên | máy khoan quay |
| Ứng dụng | Kỹ thuật xây dựng, móng cọc, khoan lỗ nổ, công trình xây dựng, dự án khai thác mỏ |
| Loại nguồn | Diesel |
| Áp suất làm việc | 32Mpa |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan quay |
|---|---|
| Tên | máy khoan quay |
| Ứng dụng | Kỹ thuật xây dựng, móng cọc, khoan lỗ nổ, công trình xây dựng, dự án khai thác mỏ |
| Loại nguồn | Diesel |
| Độ sâu khoan | 15m |