| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Động cơ | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 78kw |
| Độ sâu khoan | 300m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi, máy khoan lõi |
|---|---|
| Tên | máy khoan lõi thủy lực, máy khoan lõi, máy khoan lõi |
| kiểu | Máy khoan lõi |
| Độ sâu khoan | 400m |
| Đường kính khoan | AQ BQ NQ HQ |
| Tên sản phẩm | máy khoan lõi, giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| Tên | Bàn khoan lõi,Bàn khoan lõi xoay |
| kiểu | Máy khoan lõi |
| Độ sâu khoan | 200m |
| Đường kính khoan | AQ BQ NQ HQ |
| Tên sản phẩm | máy khoan lõi, giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | Giàn khoan lõi địa chất |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 92Kw |
| Độ sâu khoan | 700m |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | Máy khoan Sonic, giàn khoan lỗ khoan, giàn khoan lõi |
| Loại | Máy khoan lõi |
| loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 160KW |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan lõi địa chất |
|---|---|
| Loại | Máy khoan lõi |
| Power Type | Diesel |
| sức mạnh(w) | 42KW |
| Engine | Yunnei Yn27 |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| tên | giàn khoan khai thác |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Động cơ | Yuchai |
| Độ sâu khoan | 20m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| sức mạnh(w) | 92Kw |
| Tiêu thụ không khí | 18-36m³/phút |
| Ứng dụng | Khoan giếng nước |
| Tên | giàn khoan giếng nước, giàn khoan khí nén di động |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi |
|---|---|
| tên | Bàn khoan khoan,bàn khoan lõi |
| sức mạnh(w) | 74KW |
| Độ sâu khoan | 300m |
| đường kính khoan | 325mm |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| Tên | giàn khoan lỗ khoan, giàn khoan lõi, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Sử dụng | Mẫu lõi giếng than, nước |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 75kw |