| Tên sản phẩm | jack búa |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá khí nén |
| Từ khóa | Máy khoan đá di động |
| đường kính khoan | 34-56mm |
| Độ sâu khoan | 1-6m |
| Tên sản phẩm | jack búa |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá khí nén |
| Từ khóa | máy khoan đá khí nén |
| đường kính khoan | 34-56mm |
| Độ sâu khoan | 1-6m |
| Tên sản phẩm | jack búa |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá khí nén |
| Từ khóa | máy khoan đá khí nén |
| đường kính khoan | 34-56mm |
| Độ sâu khoan | 1-6m |
| Tên sản phẩm | jack búa |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá khí nén |
| Từ khóa | máy khoan đá khí nén |
| đường kính khoan | 34-56mm |
| Độ sâu khoan | 1-6m |
| Tên sản phẩm | jack búa |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá khí nén |
| Từ khóa | máy khoan đá khí nén |
| đường kính khoan | 34-56mm |
| Độ sâu khoan | 1-6m |
| Tên sản phẩm | jack búa |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá cầm tay bằng khí nén |
| đường kính khoan | 34-42mm |
| Độ sâu khoan | 1-6m |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, khoan lỗ nổ, luyện kim, than đá, đường sắt, vận tải |
| Tên sản phẩm | jack búa |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá khí nén |
| Từ khóa | Máy khoan đá di động |
| đường kính khoan | 34-56mm |
| Độ sâu khoan | 1-6m |
| Tên sản phẩm | jack búa |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá khí nén |
| Từ khóa | Máy khoan đá di động |
| đường kính khoan | 34-56mm |
| Độ sâu khoan | 1-6m |
| Tên sản phẩm | Máy đúc bê tông |
|---|---|
| Ứng dụng | Xịt bê tông, xây dựng đường hầm kỹ thuật |
| tên | Đàn khoan giòn ngầm |
| Sức mạnh động cơ điện 37/45KW ((Độ cao) | 37/45KW ((Độ cao) |
| Công suất động cơ diesel | 59KW |
| Tên sản phẩm | Máy đúc bê tông |
|---|---|
| Ứng dụng | Xịt bê tông, xây dựng đường hầm kỹ thuật |
| tên | Máy khoan lớn |
| Sức mạnh động cơ điện 37/45KW ((Độ cao) | 37/45KW ((Độ cao) |
| Công suất động cơ diesel | 59KW |