| Tên sản phẩm | Máy khoan lớn |
|---|---|
| tên | Thiết bị khoan quy mô |
| Ứng dụng | Đường hầm |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực |
| động cơ | Yanmar |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lớn |
|---|---|
| tên | Thiết bị khoan quy mô |
| Ứng dụng | Khoan đường hầm, khoan đá, mỏ mỏ |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực |
| động cơ | Yanmar |
| Tên sản phẩm | Máy đúc bê tông |
|---|---|
| Ứng dụng | Xịt bê tông, xây dựng đường hầm kỹ thuật |
| tên | Máy khoan lớn |
| Sức mạnh động cơ điện 37/45KW ((Độ cao) | 37/45KW ((Độ cao) |
| Công suất động cơ diesel | 59KW |
| loại máy | Dụng cụ khoan |
|---|---|
| mũi khoan | mũi khoan |
| Tên sản phẩm | DTH Hammer Drill Bit |
| Hình dạng nút | Nút hình cầu/đạn đạo/parabol/sắc/falt |
| Mặt bit | Các bit mặt thả trung tâm/Phẳng/lồi/lõm/đo kép |
| Tên sản phẩm | jack búa |
|---|---|
| Tên | Máy khoan đá cầm tay bằng khí nén |
| đường kính khoan | 34-42mm |
| Độ sâu khoan | 1-6m |
| Ứng dụng | Khai thác mỏ, khoan lỗ nổ, luyện kim, than đá, đường sắt, vận tải |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Giếng Nước, Máy Khoan Giếng Nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| sức mạnh(w) | 132kW |
| Độ sâu khoan | 400m-1200m |
| đường kính khoan | 105-305mm, 105-400mm, 105-550mm, 105-800mm |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước Bánh Xích |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 60kW |
| Tên sản phẩm | Đàn khoan giòn ngầm |
|---|---|
| tên | Máy khoan lớn |
| Loại | Máy khoan xoay |
| sức mạnh(w) | 122KW/142KW |
| đường kính khoan | 45-102mm, 45-64mm |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất, |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 300-500m |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Lõi,Máy Khoan Lõi |
|---|---|
| Tên | giàn khoan lỗ khoan, máy khoan giếng nước, giàn khoan lõi |
| Kiểu | Máy khoan lõi |
| Từ khóa | Giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Loại nguồn | Diesel |