| Tên sản phẩm | Máy khoan đá khí nén |
|---|---|
| Ứng dụng | khai thác mỏ, phá bê tông, than đá, |
| Chiều dài | 580mm |
| Áp lực làm việc | 0.40-0.63 Mpa |
| Từ khóa | Búa phá khí |
| Tên sản phẩm | Máy khoan đá khí nén |
|---|---|
| Ứng dụng | khai thác mỏ, phá bê tông, than đá, |
| Chiều dài | 580mm |
| Áp lực làm việc | 0.40-0.63 Mpa |
| Từ khóa | Búa phá khí |
| Tên sản phẩm | Máy khoan đá khí nén |
|---|---|
| Ứng dụng | khai thác mỏ, phá bê tông, than đá, |
| Chiều dài | 580mm |
| Áp lực làm việc | 0,50-0,63 Mpa |
| Từ khóa | Búa phá khí |
| Tên sản phẩm | Máy khoan đá khí nén |
|---|---|
| Ứng dụng | khai thác mỏ, phá bê tông, than đá, |
| Chiều dài | 580mm |
| Áp lực làm việc | 0,50-0,63 Mpa |
| Từ khóa | Búa phá khí |
| Tên sản phẩm | Máy khoan đá khí nén |
|---|---|
| Ứng dụng | khai thác mỏ, phá bê tông, than đá, |
| Chiều dài | 580mm |
| Áp lực làm việc | 0,50-0,63 Mpa |
| Từ khóa | Búa phá khí |
| Tên sản phẩm | Máy đóng cọc,máy đóng cọc,máy đóng cọc năng lượng mặt trời |
|---|---|
| tên | Máy điều khiển pin quang điện, Máy điều khiển pin thủy lực |
| Ứng dụng | Công nghệ quang điện mặt trời Xây dựng, Xây dựng nền tảng |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | Máy lái đống, Máy lái đống mặt trời, Máy lái đống |
|---|---|
| tên | Thiết bị lái đống, Máy lái đống thủy lực, Bàn lái đống |
| Ứng dụng | Công nghệ quang điện mặt trời Xây dựng, Xây dựng nền tảng |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| công suất động cơ | 78kw |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| Tên | Máy lái cọc, Máy lái cọc quang điện |
| Góc quay | 360 độ. |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Công suất động cơ diesel | 70KW |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| tên | thiết bị đóng cọc,máy đóng cọc năng lượng mặt trời |
| Góc quay | 360 độ. |
| loại điện | Dầu diesel |
| Công suất động cơ diesel | 70KW |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| tên | Đóng cọc thủy lực |
| Góc quay | 360 độ. |
| loại điện | Dầu diesel |
| Công suất động cơ diesel | 70KW |