| Tên sản phẩm | Máy điều khiển đống,Động cơ điều khiển đống,Động cơ điều khiển đống |
|---|---|
| tên | Trình điều khiển đống vít, trình điều khiển đống năng lượng mặt trời, thiết bị điều khiển đống |
| Thuận lợi | Tốc độ lái xe nhanh, nền tảng điều khiển hoạt động tập trung. |
| Ứng dụng | Kỹ thuật quang điện mặt trời, Công trình xây dựng nền tảng |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, Kiểm soát thủy lực, Dây cầm |
| Tên sản phẩm | Máy lái đống,Động cơ lái đống,thiết bị lái đống |
|---|---|
| tên | Người lái xe đống vít, người lái đống năng lượng mặt trời, người lái xe đống |
| Thuận lợi | hiệu quả cao, thay đổi thuận tiện,nền tảng điều khiển hoạt động tập trung |
| Ứng dụng | Kỹ thuật quang điện mặt trời, Công trình xây dựng nền tảng |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| Tên sản phẩm | Máy đóng cọc,máy đóng cọc,máy đóng cọc |
|---|---|
| tên | Máy đóng cọc năng lượng mặt trời, Máy đóng cọc thủy lực, Máy đóng cọc đất |
| Thuận lợi | hiệu quả cao, sang số thuận tiện,Tốc độ đóng cọc nhanh |
| Ứng dụng | Kỹ thuật năng lượng mặt trời quang điện, Công ty xây dựng nền tảng |
| Tính năng | Điều khiển thủy lực, Trọng lượng nhẹ Hiệu suất khoan cao |
| Tên sản phẩm | Máy lái đống, Máy lái đống mặt trời, Máy lái đống |
|---|---|
| Tính năng | Hiệu suất khoan cao, đa chức năng, giá cả cạnh tranh |
| Công suất định mức1 | 110kw(6 xi lanh) |
| đường kính khoan | 90-400mm |
| Độ sâu khoan | 30m |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| Tính năng | Hiệu suất khoan cao, đa chức năng, giá cả cạnh tranh |
| Công suất định mức1 | 110kw(6 xi lanh) |
| đường kính khoan | 90-400mm |
| Độ sâu khoan | 30m |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| Tính năng | Hiệu suất khoan cao, đa chức năng, giá cả cạnh tranh |
| Công suất định mức1 | 110kw(6 xi lanh) |
| đường kính khoan | 90-400mm |
| Độ sâu khoan | 30m |
| Tên sản phẩm | Động cơ đống đất |
|---|---|
| tên | Máy điều khiển đống, điều khiển đống năng lượng mặt trời, điều khiển đống vít |
| Mô hình | SRP536 |
| Góc quay | 360 độ. |
| loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | Máy đóng cọc,máy đóng cọc |
|---|---|
| tên | Máy đóng cọc năng lượng mặt trời,máy đóng cọc vít,máy đóng cọc nhỏ |
| Thuận lợi | khả năng đi lại và leo trèo cao, độ chính xác vị trí đóng cọc cao. |
| Ứng dụng | Xây dựng kỹ thuật quang điện mặt trời,lan can đường cao tốc |
| Mô hình | SRP536 |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| Tên | Máy lái cọc, Máy lái cọc quang điện |
| Góc quay | 360 độ. |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Công suất động cơ diesel | 70KW |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| Tên | Máy lái cọc, Máy lái cọc quang điện |
| Góc quay | 360 độ. |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Công suất động cơ diesel | 70KW |