| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất, |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 600m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Sức mạnh (w) | 132kW |
| Độ sâu khoan | 400m-1200m |
| Đường kính khoan | 105-305mm, 105-400mm, 105-550mm, 105-800mm |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Giếng Nước, Máy Khoan Giếng Nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Sức mạnh (w) | 132kW |
| Độ sâu khoan | 400m-1200m |
| Đường kính khoan | 105-305mm, 105-400mm, 105-550mm, 105-800mm |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Giếng Nước, Máy Khoan Giếng Nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Sức mạnh (w) | 132kW |
| Độ sâu khoan | 400m-1200m |
| Đường kính khoan | 105-305mm, 105-400mm, 105-550mm, 105-800mm |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Giếng Nước, Máy Khoan Giếng Nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Sức mạnh (w) | 132kW |
| Độ sâu khoan | 400m-1200m |
| Đường kính khoan | 105-305mm, 105-400mm, 105-550mm, 105-800mm |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Giếng Nước, Máy Khoan Giếng Nước |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Sức mạnh (w) | 132kW |
| Độ sâu khoan | 400m-1200m |
| Đường kính khoan | 105-305mm, 105-400mm, 105-550mm, 105-800mm |
| Loại | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Trọng lượng | 6500kg |
| Kích thước ((L*W*H) | 6000*2380*2600mm |
| sức mạnh(w) | 73,5KW |
| Loại | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Trọng lượng | 6500kg |
| Kích thước ((L*W*H) | 6000*2380*2600mm |
| sức mạnh(w) | 73,5KW |
| Loại | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Khoan ống Dia | 76mm |
| Chiều dài ống khoan | 3m |
| Động cơ | Yuchai |
| Loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Tên sản phẩm | Máy đúc bê tông |
|---|---|
| Ứng dụng | Xịt bê tông, xây dựng đường hầm kỹ thuật |
| tên | Đàn khoan giòn ngầm |
| Sức mạnh động cơ điện 37/45KW ((Độ cao) | 37/45KW ((Độ cao) |
| Công suất động cơ diesel | 59KW |