| Tên sản phẩm | Máy khoan búa hàng đầu DTH |
|---|---|
| tên | Đồ khoan khai thác mỏ,Đồ khoan thủy lực |
| Loại điện | Diesel |
| Sức mạnh (W) | 60kw tại 2200 vòng/phút |
| Đường kính khoan | 40-100mm |
| loại điện | Dầu diesel |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Thiết bị khoan tích hợp |
| Quyền lực | 194KW |
| Tên | giàn khoan DTH |
| đường kính khoan | 115-150mm |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| Khoan ống Dia | 76mm |
| Chiều dài ống khoan | 3m |
| Động cơ | Yuchai |
| loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| KIỂU | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Cân nặng | 4500kg |
| Kích thước(l*w*h) | 5500*2050*2200mm |
| sức mạnh(w) | 37KW |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| Khoan ống Dia | 64mm |
| Chiều dài ống khoan | 3m |
| Động cơ | Yuchai |
| loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| Khoan ống Dia | 76mm |
| Chiều dài ống khoan | 3m |
| Động cơ | Yuchai |
| loại điện | Động cơ Diesel, Điện, Không khí |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| Động cơ | Yuchai |
| Tốc độ quay | 0-140 vòng/phút |
| lực nâng | 25kn |
| Áp lực công việc | 0,7-1,8Mpa |
| KIỂU | giàn khoan quay |
|---|---|
| Cách sử dụng | quặng |
| Áp suất làm việc (thanh) | 1,0-2,0Mpa |
| Tiêu thụ không khí | 11-21m3/phút |
| loại điện | Động cơ diesel, động cơ không khí |
| Tốc độ quay | 0-160 vòng/phút |
|---|---|
| lực nâng | 50KN |
| Mô-men xoắn quay (Tối đa) | 5500N.m |
| Áp suất làm việc (thanh) | 1,0-2,0Mpa |
| Tiêu thụ không khí | 11-21m3/phút |
| Tên sản phẩm | Máy khoan DTH |
|---|---|
| Ứng dụng | khoan đá khoan khai thác mỏ, khoan lỗ nổ mìn |
| Loại máy | Thiết bị khoan |
| Lợi thế | Hiệu suất cao, Hiệu quả khoan cao, Kiểm soát thủy lực |
| Độ sâu khoan | Tối đa 30m |