| Product name | Screw Air Compressor,Air Compressor Machine |
|---|---|
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Configuration | Stationary |
| Cooling method | Air or Water Cooled |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Product name | Screw Air Compressor |
|---|---|
| Motor power | 410KW |
| Power Source | Diesel |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc nước |
| Working pressure | 25bar, 34bar |
| Product name | Air Compressor Machine |
|---|---|
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Power Source | Diesel |
| Sức mạnh động cơ | 410kw |
| Áp lực làm việc | 25bar, 34bar |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| tên | Máy nén khí trục vít Diesel |
| Power Source | Diesel |
| Motor power | 410KW |
| Working pressure | 25bar, 34bar |
| Product name | Screw Air Compressor |
|---|---|
| Name | Water Well Air Compressor Machine |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 410kw |
| Working pressure | 25bar, 34bar |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan |
|---|---|
| tên | Máy khoan búa hàng đầu |
| sức mạnh(w) | 194KW |
| lực nâng | 21KN |
| Độ sâu khoan | 50-70m |
| Tên sản phẩm | Khoan Ri |
|---|---|
| tên | Máy khoan búa hàng đầu |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 194KW |
| lực nâng | 21KN |
| Tên sản phẩm | Khoan Ri |
|---|---|
| tên | Máy khoan búa hàng đầu |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 194KW |
| lực nâng | 21KN |
| Tên sản phẩm | Khoan Ri |
|---|---|
| tên | Máy khoan búa hàng đầu |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 194KW |
| lực nâng | 21KN |
| Tên sản phẩm | Đàn khoan giòn ngầm |
|---|---|
| tên | Máy khoan lớn |
| Loại | Máy khoan xoay |
| sức mạnh(w) | 122KW/142KW |
| đường kính khoan | 45-102mm, 45-64mm |