| Tên sản phẩm | máy khoan DTH |
|---|---|
| Tên | Thiết bị khoan tích hợp |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 194KW |
| Độ sâu khoan | Tối đa 30m |
| Loại | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 194KW |
| Độ sâu khoan | Tối đa 30m |
| đường kính khoan | 90-138mm |
| Loại | Máy khoan xoay |
|---|---|
| Loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 194KW |
| Độ sâu khoan | Tối đa 30m |
| đường kính khoan | 90-138mm |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| Các ngành áp dụng | Công trình xây dựng , Năng lượng & Khai khoáng |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
| Động cơ | Yuchai |
| Quyền lực | 206KW |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| Kiểu | Giàn khoan quay |
| Loại nguồn | Diesel |
| Quyền lực | 168kw(2200r/phút) |
| Độ sâu khoan | Tối đa 150m |
| Tên sản phẩm | thanh khoan |
|---|---|
| Loại máy | Dụng cụ khoan |
| Sử dụng | Khai thác quặng, khoan giếng, khai thác than, mỏ đá, khoan đá / khai thác giếng nước |
| Loại | Ống khoan, thanh khoan |
| Vật liệu | Thép cacbon, cacbua, thép mangan cao, S135, R780 |
| Tên sản phẩm | thanh khoan |
|---|---|
| Loại máy | Dụng cụ khoan |
| Sử dụng | Khai thác quặng, khoan giếng, khai thác than, mỏ đá, khoan đá / khai thác giếng nước |
| Loại | Ống khoan, thanh khoan |
| Vật liệu | Thép cacbon, cacbua, thép mangan cao, S135, R780 |
| Tên sản phẩm | thanh khoan |
|---|---|
| Loại máy | Dụng cụ khoan |
| Sử dụng | Khai thác quặng, khoan giếng, khai thác than, mỏ đá, khoan đá / khai thác giếng nước |
| Loại | Ống khoan, thanh khoan |
| Vật liệu | Thép cacbon, cacbua, thép mangan cao, S135, R780 |
| Tên sản phẩm | thanh khoan |
|---|---|
| Loại máy | Dụng cụ khoan |
| Sử dụng | Khai thác quặng, khoan giếng, khai thác than, mỏ đá, khoan đá / khai thác giếng nước |
| Loại | Ống khoan, thanh khoan |
| Vật liệu | Thép cacbon, cacbua, thép mangan cao, S135, R780 |
| Tên sản phẩm | thanh khoan |
|---|---|
| Loại máy | Dụng cụ khoan |
| Sử dụng | Khai thác quặng, khoan giếng, khai thác than, mỏ đá, khoan đá / khai thác giếng nước |
| Loại | Ống khoan, thanh khoan |
| Vật liệu | Thép cacbon, cacbua, thép mangan cao, S135, R780 |