| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén khí trục vít Diesel |
| Sức mạnh | 410kw |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Áp lực | 21-25bar/21-34bar |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén khí trục vít Diesel |
| Sức mạnh | 410kw |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Áp lực | 21-25bar/21-34bar |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan |
|---|---|
| tên | GIÀN KHOAN ĐÁ |
| Ứng dụng | Dự án khai thác, than, quặng, giếng nước |
| Tính năng | Kiểm soát thủy lực, hiệu quả khoan cao trọng lượng nhẹ |
| Đường kính khoan | 50-80mm |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan |
|---|---|
| tên | GIÀN KHOAN ĐÁ |
| Ứng dụng | Dự án khai thác, than, quặng, giếng nước |
| Tính năng | Kiểm soát thủy lực, hiệu quả khoan cao trọng lượng nhẹ |
| Đường kính khoan | 50-80mm |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi |
|---|---|
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | Thăm dò địa chất |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| Loại điện | Diesel |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi |
|---|---|
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | Thăm dò địa chất |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| Loại điện | Diesel |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi |
|---|---|
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | Thăm dò địa chất |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| Loại điện | Diesel |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí công nghiệp |
|---|---|
| Tên | máy nén khí piston |
| Nguồn điện | Diesel |
| Động cơ điện | 18,5kW/25hp |
| Giao hàng qua đường hàng không | 3,2m3/phút |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí công nghiệp |
|---|---|
| Tên | máy nén khí piston |
| Nguồn điện | Diesel |
| Động cơ điện | 18,5kW/25hp |
| Giao hàng qua đường hàng không | 3,2m3/phút |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí vít |
| Công suất định mức | 153KW |
| Tốc độ định mức | 2000/1400 vòng/phút |
| Dung tích bồn chứa dầu khí | 30L |