| Tên sản phẩm | Máy nén không khí công nghiệp |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí piston chạy bằng dây đai |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 11kW / 15kW / 18,5kW / 22kW |
| Ứng dụng | phun sơn bằng súng phun, máy thổi khuôn/phun cát,xe buýt,Y tế |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí công nghiệp |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí piston chạy bằng dây đai |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 11kW / 15kW / 18,5kW / 22kW |
| Ứng dụng | phun sơn bằng súng phun, máy thổi khuôn/phun cát,xe buýt,Y tế |
| tên | Thiết bị khoan giếng nước nhỏ |
|---|---|
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| Tính năng | Trọng lượng nhẹ Hiệu quả khoan cao |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 150m |
| Tên sản phẩm | Máy đóng cọc,máy đóng cọc,máy đóng cọc năng lượng mặt trời |
|---|---|
| tên | Máy điều khiển pin quang điện, Máy điều khiển pin thủy lực |
| Ứng dụng | Công nghệ quang điện mặt trời Xây dựng, Xây dựng nền tảng |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| tên | Máy nén khí vít khai thác mỏ |
| Sức mạnh động cơ | 221Kw |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Áp lực làm việc | 22 thanh |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| tên | Máy nén khí vít khai thác mỏ |
| Sức mạnh động cơ | 221Kw |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Áp lực làm việc | 22 thanh |
| tên | Thiết bị khoan giếng nước nhỏ |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| Tính năng | Điều khiển thủy lực, Trọng lượng nhẹ Hiệu suất khoan cao |
| Loại điện | Dầu diesel |
| tên | Thiết bị khoan giếng nước nhỏ |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| Tính năng | Điều khiển thủy lực, Trọng lượng nhẹ Hiệu suất khoan cao |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| Loại | Máy khoan lõi |
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất, |
| Sử dụng | Mẫu giếng nước, than, giếng nước. |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| Loại | Máy khoan lõi |
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất, |
| Sử dụng | Mẫu giếng nước, than, giếng nước. |