| Tên sản phẩm | Xịt bê tông, xây dựng đường hầm kỹ thuật |
|---|---|
| tên | Máy khoan lớn |
| Sức mạnh động cơ điện 37/45KW ((Độ cao) | 37/45KW ((Độ cao) |
| Công suất động cơ diesel | 59KW |
| Bán kính quay tối thiểu | 6200mm |
| Tên sản phẩm | Máy nén không khí |
|---|---|
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Cấu hình | Đèn cầm tay |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc nước |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí |
| Loại | Đinh ốc |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Cấu hình | Đèn cầm tay |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí |
| Loại | Đinh ốc |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Cấu hình | Đèn cầm tay |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí vít, máy nén khí mỏ |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí |
| Loại | Đinh ốc |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Cấu hình | Đèn cầm tay |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí vít, máy nén khí mỏ |
|---|---|
| Tên | Máy nén không khí |
| Loại | Đinh ốc |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Cấu hình | Đèn cầm tay |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, giá cả cạnh tranh |
| Sức mạnh động cơ | 221Kw |
| Product name | Screw Air Compressor,Air Compressor Machine |
|---|---|
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Configuration | Stationary |
| Cooling method | Air or Water Cooled |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Product name | Screw Air Compressor |
|---|---|
| Motor power | 410KW |
| Power Source | Diesel |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc nước |
| Working pressure | 25bar, 34bar |
| Product name | Air Compressor Machine |
|---|---|
| Loại | Máy nén khí trục vít |
| Power Source | Diesel |
| Sức mạnh động cơ | 410kw |
| Áp lực làm việc | 25bar, 34bar |