| tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| Tên | Máy khoan búa hàng đầu |
| Loại máy | Thiết bị khoan |
| Ứng dụng | Khoan đá, khai thác quặng, Khoan lỗ |
| Lợi thế | Hiệu suất cao, tốc độ cảnh quay nhanh và khả năng chống mài mòn tốt |
| Tên sản phẩm | mũi khoan tricon |
|---|---|
| Kiểu | MŨI KHOAN |
| Loại máy | Công cụ khoan |
| Tên | bit con lăn tricon |
| Sử dụng | Khoan giếng, khai thác quặng, dầu, khai thác than / PCD được tẩm kim cương PDC BITS |
| Tên sản phẩm | mũi khoan tricon |
|---|---|
| Kiểu | MŨI KHOAN |
| Loại máy | Công cụ khoan |
| Tên | bit con lăn tricon |
| Sử dụng | Khoan giếng, khai thác quặng, dầu, khai thác than / PCD được tẩm kim cương PDC BITS |
| Loại máy | Dụng cụ khoan |
|---|---|
| mũi khoan | mũi khoan |
| Tên sản phẩm | DTH Hammer Drill Bit |
| Hình dạng nút | Nút hình cầu/đạn đạo/parabol/sắc/falt |
| Mặt bit | Các bit mặt thả trung tâm/Phẳng/lồi/lõm/đo kép |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| tên | Trailer Máy khoan giếng nước gắn trên giàn khoan |
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| tên | Trailer Máy khoan giếng nước gắn trên giàn khoan |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| Tên | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước Bánh Xích |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 60kW |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan jumbo dưới lòng đất |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan jumbo |
| Kiểu | Giàn khoan quay |
| Sức mạnh (W) | 66kw |
| Đường kính khoan | 41-76mm |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan jumbo dưới lòng đất |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan jumbo |
| Kiểu | Giàn khoan quay |
| Sức mạnh (W) | 66kw |
| Đường kính khoan | 41-76mm |
| Tên sản phẩm | Giàn khoan jumbo dưới lòng đất |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan jumbo |
| Kiểu | Giàn khoan quay |
| Sức mạnh (W) | 66kw |
| Đường kính khoan | 41-76mm |