| Tên sản phẩm | máy khoan dth |
|---|---|
| tên | giàn khoan DTH |
| Ứng dụng | khai thác mỏ, hầm mỏ, công trình xây dựng, xây dựng nền tảng |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| đường kính khoan | 115-178mm |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | giàn khoan lỗ khoan,máy khoan giếng nước,máy khoan thủy lực đa năng,máy khoan lõi |
| Loại | Máy khoan lõi |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất |
| Sử dụng | Mẫu giếng nước, than, giếng nước. |
| Tên sản phẩm | máy khoan lõi, giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| Tên | Bàn khoan lõi,Bàn khoan lõi xoay |
| kiểu | Máy khoan lõi |
| Độ sâu khoan | 200m |
| Đường kính khoan | AQ BQ NQ HQ |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lõi, máy khoan lõi |
|---|---|
| Tên | Thiết bị khoan lõi đường hầm, Thiết bị khoan lõi |
| kiểu | Máy khoan lõi |
| Độ sâu khoan | 200m |
| Đường kính khoan | AQ BQ NQ HQ |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước |
|---|---|
| tên | Máy Khoan Giếng Nước,Máy Khoan Giếng Nước Bánh Xích |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| Loại điện | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 263kw |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất, |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 600m |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất, |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 180m |
| Tên sản phẩm | mũi khoan tricon |
|---|---|
| Kiểu | MŨI KHOAN |
| Loại máy | Công cụ khoan |
| Tên | bit con lăn tricon |
| Sử dụng | Khoan giếng, khai thác quặng, dầu, khai thác than / PCD được tẩm kim cương PDC BITS |
| Tên sản phẩm | mũi khoan tricon |
|---|---|
| Kiểu | MŨI KHOAN |
| Loại máy | Công cụ khoan |
| Tên | bit con lăn tricon |
| Sử dụng | Khoan giếng, khai thác quặng, dầu, khai thác than / PCD được tẩm kim cương PDC BITS |
| Tên sản phẩm | mũi khoan tricon |
|---|---|
| Kiểu | MŨI KHOAN |
| Loại máy | Công cụ khoan |
| Tên | bit con lăn tricon |
| Sử dụng | Khoan giếng, khai thác quặng, dầu, khai thác than / PCD được tẩm kim cương PDC BITS |