| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| Loại | Máy khoan lõi |
| Tính năng | Hiệu suất khoan cao, máy khoan địa chất, di động |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất |
| Sử dụng | Mẫu giếng nước, than, giếng nước. |
| Tên sản phẩm | Máy Khoan Giếng Nước, Máy Khoan Giếng Nước |
|---|---|
| Tên | Máy khoan giếng nước bánh xích, thiết bị khoan giếng nước |
| Ứng dụng | giàn khoan nước, giếng tưới tiêu nông nghiệp |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, kiểm soát thủy lực, giá cả cạnh tranh |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Tên | Giá máy khoan giếng nước gắn máy kéo khí nén 200m |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| sức mạnh(w) | Yunnei 65KW /Quanchai 76KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Tên | Giá máy khoan giếng nước gắn máy kéo khí nén 200m |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| sức mạnh(w) | Yunnei 65KW /Quanchai 76KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Tên | Giá máy khoan giếng nước gắn máy kéo khí nén 200m |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| sức mạnh(w) | Yunnei 65KW /Quanchai 76KW |
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải |
|---|---|
| tên sản phẩm | Giàn khoan giếng nước, giàn khoan giếng nước để bán |
| Ứng dụng | giàn khoan giếng nước giàn khoan di động, giếng khoan |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực, đa chức năng |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| Ứng dụng | Dự án khai thác, than, quặng, giếng nước |
| Tính năng | Điều khiển thủy lực, Trọng lượng nhẹ Hiệu suất khoan cao |
| đường kính khoan | 80-100mm |
| Độ sâu khoan | 20m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lớn |
|---|---|
| tên | Đàn khoan giòn ngầm |
| Ứng dụng | Khoan đường hầm, khoan đá, mỏ mỏ |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực |
| động cơ | Vị Chai |
| Tên sản phẩm | Máy khoan lớn |
|---|---|
| tên | Đàn khoan giòn ngầm |
| Ứng dụng | Khoan đường hầm, khoan đá, mỏ mỏ |
| Tính năng | Hiệu quả khoan cao, điều khiển thủy lực |
| động cơ | Vị Chai |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | máy khoan lõi |
| Loại | Máy khoan lõi |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất |
| Tính năng | Hiệu suất khoan cao, máy khoan địa chất, di động |