| Product name | Water Well Drilling Rig, Water Well Drilling Machine |
|---|---|
| Name | Water Well Drilling Equipment |
| Power Type | Diesel |
| Engine | Yunnei |
| Power(w) | 60KW |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Động cơ | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 78kw |
| Độ sâu khoan | 300m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Động cơ | Dầu diesel |
| sức mạnh(w) | 78kw |
| Độ sâu khoan | 300m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| sức mạnh(w) | 78kw |
| Độ sâu khoan | 300m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| sức mạnh(w) | 78kw |
| Độ sâu khoan | 300m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| sức mạnh(w) | 78kw |
| Độ sâu khoan | 300m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Loại | Máy khoan xoay |
| Động cơ | Động cơ diesel |
| sức mạnh(w) | 78kw |
| Độ sâu khoan | 300m |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| Kiểu | Giàn khoan quay |
| Loại nguồn | Diesel |
| Quyền lực | 194KW |
| Độ sâu khoan | Tối đa.30m |
| Type | Core Drilling Rig |
|---|---|
| Name | borehole drilling rig,water well drilling machine,core drilling rig |
| Keyword | Reverse Circulation Drilling Rig |
| Power type | Diesel |
| Usage | Coal,water well.core sample |
| Product name | Water Well Drilling Rig,Borehole Drilling Machine /water well drilling rig for Sale |
|---|---|
| Name | Water Well Drilling Rig Machine,Crawler Water Well Drilling Rig |
| Power Type | Diesel |
| Engine | Yunnei |
| Power(w) | 76KW |