| Tên sản phẩm | Máy khoan DTH,Máy khoan DTH |
|---|---|
| tên | Giàn khoan DTH tích hợp, giàn khoan bánh xích |
| Loại | giàn khoan quay |
| loại điện | Dầu diesel |
| Sức mạnh | 206KW |
| Name | Water Well Drilling Rig Machine |
|---|---|
| Product name | Water Well Drilling Rig,Borehole Drilling Machine /water well drilling rig for Sale |
| Engine | Yunnei |
| Power(w) | 73KW |
| Drilling depth | 260m |
| Name | Water Well Drilling Rig Machine |
|---|---|
| Product name | Water Well Drilling Rig,Borehole Drilling Machine /water well drilling rig for Sale |
| Engine | Yunnei |
| Power(w) | 73KW |
| Drilling depth | 260m |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Sức mạnh (w) | 132kW |
| Độ sâu khoan | 400m-1200m |
| Đường kính khoan | 105-305mm, 105-400mm, 105-550mm, 105-800mm |
| Tên sản phẩm | Máy khoan giếng nước, Máy khoan lỗ khoan / máy khoan giếng nước để bán |
|---|---|
| Tên | Giàn khoan giếng nước gắn trên xe tải, giàn khoan tuần hoàn ngược |
| Sức mạnh (w) | 132kW |
| Độ sâu khoan | 400m-1200m |
| Đường kính khoan | 105-305mm, 105-400mm, 105-550mm, 105-800mm |
| Tên sản phẩm | giàn khoan lõi thủy lực |
|---|---|
| tên | máy khoan lõi |
| Ứng dụng | máy lấy lõi, thăm dò địa chất, |
| Loại điện | Dầu diesel |
| Độ sâu khoan | 300-500m |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| Quyền lực | 194KW |
| Mô-men xoắn quay | 3300N.m |
| Tiêu thụ không khí | 16m3/phút |
| Kiểu | giàn khoan quay |
|---|---|
| loại điện | Dầu diesel |
| Quyền lực | 194KW |
| Tên sản phẩm Máy khoan | Máy khoan DTH |
| Tên | Thiết bị khoan tích hợp |
| Tên sản phẩm | giàn khoan DTH |
|---|---|
| Kiểu | Giàn khoan quay |
| Loại nguồn | Diesel |
| Quyền lực | 194KW |
| Độ sâu khoan | Tối đa.30m |
| Tên sản phẩm | máy khoan lõi |
|---|---|
| tên | Máy khoan lõi kim cương |
| Loại | Máy khoan lõi |
| Sử dụng | mẫu nước giếng.core |
| Tính năng | Điều khiển thủy lực, Trọng lượng nhẹ Hiệu suất khoan cao |