| Product name | Air Compressor Machine |
|---|---|
| Type | Screw |
| Engine brand | Yanmar / Yuchai |
| Power | 35.9KW/36.8KW |
| Pressure | 8bar |
| Product name | Air Compressor Machine |
|---|---|
| Type | Screw |
| Engine brand | Yanmar / Yuchai |
| Power | 35.9KW/36.8KW |
| Pressure | 8bar |
| Product name | Air Compressor Machine |
|---|---|
| Type | Screw |
| Engine brand | Yanmar / Yuchai |
| Power | 35.9KW/36.8KW |
| Pressure | 8bar |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén khí trục vít Diesel |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Áp lực làm việc | 25 thanh |
| kết thúc không khí | Máy nén hai giai đoạn |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén khí trục vít Diesel |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Áp lực làm việc | 25 thanh |
| kết thúc không khí | Máy nén hai giai đoạn |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén khí trục vít Diesel |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Ứng dụng | Dự án khai thác mỏ, than, quặng |
| Công suất | 5 m³/phút-31m³/phút |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén khí trục vít Diesel |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Ứng dụng | Dự án khai thác mỏ, than, quặng |
| Công suất | 5 m³/phút-31m³/phút |
| Tên sản phẩm | Máy Nén Khí Trục Vít,Máy Nén Khí |
|---|---|
| tên | Máy nén khí trục vít Diesel |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Ứng dụng | Dự án khai thác mỏ, than, quặng |
| Công suất | 5 m³/phút-31m³/phút |
| Tên sản phẩm | Máy nén khí trục vít |
|---|---|
| Tên | Máy nén khí trục vít cao áp |
| Loại | Đinh ốc |
| Nguồn năng lượng | Dầu diesel |
| Sức mạnh động cơ | 154kw |
| Tên sản phẩm | máy đóng cọc |
|---|---|
| tên | Đóng cọc thủy lực |
| Góc quay | 360 độ. |
| loại điện | Dầu diesel |
| Công suất động cơ diesel | 70KW |